Lịch thi đấu Bóng Đá

Giờ Chủ VS Khách

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh

20:00 Brentford vs Leicester City
20:00 West Ham Utd vs Tottenham
22:30 Man Utd vs Liverpool

Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh

18:30 Barnsley vs Sheffield Utd
21:00 Nottingham Forest vs Fulham

Lịch thi đấu VĐQG Tây Ban Nha

19:00 Sevilla vs Levante
21:15 Barcelona vs Real Madrid
23:30 Real Betis vs Rayo Vallecano
02:00 Atletico Madrid vs Real Sociedad

Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha

19:00 Amorebieta vs Real Sociedad B
19:00 Mirandes vs Almeria
23:15 Burgos CF vs Huesca
23:15 SD Ponferradina vs Real Oviedo
02:00 Las Palmas vs Alcorcon

Lịch thi đấu VĐQG Italia

17:30 Atalanta vs Udinese
20:00 Fiorentina vs Cagliari
20:00 Verona vs Lazio
23:00 Roma vs Napoli
01:45 Inter Milan vs Juventus

Lịch thi đấu Hạng 2 Italia

19:00 Pisa vs Pordenone
21:15 Reggina vs Parma
01:30 SPAL 1907 vs Como

Lịch thi đấu VĐQG Đức

20:30 FC Koln vs B.Leverkusen
22:30 Stuttgart vs Union Berlin
00:30 Bochum vs Ein.Frankfurt

Lịch thi đấu Hạng 2 Đức

18:30 Jahn Regensburg vs Hannover 96
18:30 Sandhausen vs Wer.Bremen
18:30 St. Pauli vs Hansa Rostock

Lịch thi đấu VĐQG Pháp

18:00 Nice vs Lyon
20:00 Lens vs Metz
20:00 Lorient vs Bordeaux
20:00 Stade Reims vs Troyes
20:00 Rennes vs Strasbourg
22:00 Monaco vs Montpellier
01:45 Marseille vs PSG

Lịch thi đấu VĐQG Scotland

18:00 St. Mirren vs Rangers

Lịch thi đấu VĐQG Bồ Đào Nha

21:30 Pacos Ferreira vs Arouca
00:00 Vizela vs Benfica
02:30 Portimonense vs Estoril

Lịch thi đấu VĐQG Hà Lan

17:15 Twente vs NEC Nijmegen
19:30 Cambuur vs Feyenoord
19:30 Vitesse Arnhem vs Go Ahead Eagles
21:45 Ajax vs PSV Eindhoven
01:00 Groningen vs AZ Alkmaar

Lịch thi đấu VĐQG Nga

18:00 Ufa vs Rubin Kazan
20:30 Akhmat Groznyi vs Ural S.r.
23:00 Zenit vs Spartak Moscow

Lịch thi đấu VĐQG Albania

18:45 Kukesi vs Vllaznia Shkoder
21:45 Skenderbeu vs Dinamo Tirana

Lịch thi đấu VĐQG Armenia

23:00 Ararat-Armenia vs Alashkert

Lịch thi đấu VĐQG Azerbaijan

19:00 Keşla FK vs Gabala FC

Lịch thi đấu VĐQG Ba Lan

20:00 Zaglebie Lubin vs Cracovia Krakow
22:30 Warta Poznan vs Stal Mielec
01:00 Piast Gliwice vs Legia Wars.

Lịch thi đấu VĐQG Belarus

17:30 FK Minsk vs Slavia Mozyr
19:30 Torpedo Zhodino vs Rukh Brest

Lịch thi đấu VĐQG Bosnia

18:00 Radnik Bijeljina vs Siroki Brijeg
18:00 NK Posusje vs Zeljeznicar
00:30 FK Tuzla City vs Borac Banja Luka

Lịch thi đấu VĐQG Bulgaria

23:00 Beroe vs Cska Sofia

Lịch thi đấu VĐQG Macedonia

19:00 Makedonija vs FC Struga
19:00 FK Skopje vs Tikves Kavadarci
19:00 Borec Veles vs Academy Pandev
19:00 Pelister vs Bregalnica Stip
19:00 Shkendija vs Rabotnicki

Lịch thi đấu VĐQG Bỉ

18:30 Antwerpen vs Club Brugge
21:00 Anderlecht vs Beerschot-Wilrijk
23:30 Genk vs Gent
02:00 OH Leuven vs Sint Truiden

Lịch thi đấu VĐQG Croatia

20:00 Dinamo Zagreb vs Istra 1961
22:30 Lok. Zagreb vs HNK Rijeka

Lịch thi đấu VĐQG Estonia

00:00 Kuressaare vs Paide Linname.

Lịch thi đấu VĐQG Georgia

17:30 Shukura vs Lokomotiv T
17:30 Samtredia vs Dinamo Batumi
19:30 Dila Gori vs Samgurali Tskh.
21:30 FC Telavi vs Torpedo Kut.
23:30 Saburtalo vs Dinamo Tbilisi

Lịch thi đấu VĐQG Hungary

18:30 Debreceni vs Puskas Akademia
20:45 Budapest Honved vs Mezokovesdi SE
23:00 Ferencvaros vs MTK Budapest

Lịch thi đấu VĐQG Hy Lạp

20:00 Volos NFC vs AEK Athens
20:00 Aris Salonica vs Panetolikos
00:30 OFI Creta vs Lamia FC
00:30 Olympiakos vs PAOK

Lịch thi đấu VĐQG Israel

00:15 Beitar Jerusalem vs Hapoel Haifa

Lịch thi đấu VĐQG Kazakhstan

16:00 FK Taraz vs Ordabasy
16:00 Turan (KAZ) vs Aktobe
16:00 Atyrau vs FK Kyzylzhar
18:00 Caspiy Aktau vs Akzhayik Oral
20:00 Kaisar Kyzylorda vs Zhetysu Taldykorgan
21:00 Kairat Almaty vs Astana
21:00 Tobol Kostanay vs Shakhter Kar.

Lịch thi đấu VĐQG Luxembourg

21:00 Dudelange vs Victoria Rosport
21:00 Hostert vs Etzella Ettelbruc
21:00 Rodange 91 vs Swift Hesperange
21:00 Jeunesse Esch vs Differdange

Lịch thi đấu VĐQG Malta

20:00 Santa Lucia FC vs Sliema Wanderers
22:00 Hibernians Paola vs Valletta
00:00 Sirens vs Birkirkara

Lịch thi đấu VĐQG Na Uy

22:00 Valerenga vs Haugesund
22:00 Tromso vs Mjondalen
22:00 Kristiansund vs Sarpsborg
22:00 Stromsgodset vs Bodo Glimt
22:00 Rosenborg vs Sandefjord
00:00 Odd Grenland vs Brann

Lịch thi đấu VĐQG Phần Lan

22:30 Helsinki vs Inter Turku

Lịch thi đấu VĐQG Romania

00:30 Farul Constanta vs Steaua Bucuresti

Lịch thi đấu VĐQG Serbia

18:30 Backa Topola vs FK Partizan
22:00 FK Vojvodina vs FK Radnicki 1923
23:45 Crvena Zvezda vs Radnicki Nis

Lịch thi đấu VĐQG Slovakia

20:00 Slo. Bratislava vs Liptovsky Mikulas
22:00 Dunajska Stred vs Zemplin Michalovce

Lịch thi đấu VĐQG Slovenia

20:00 Tabor Sezana vs Maribor
22:00 NK Radomlje vs Mura

Lịch thi đấu VĐQG Séc

21:00 Hradec Kralove vs Teplice
21:00 C. Budejovice vs Slavia Praha
21:00 Vik.Plzen vs Jablonec
00:00 Sparta Praha vs Mlada Boleslav

Lịch thi đấu VĐQG Síp

23:00 Aris Limassol vs Apoel FC

Lịch thi đấu VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

17:30 Fatih Karagumruk vs Hatayspor
20:00 Sivasspor vs Adana Demirspor
20:00 Antalyaspor vs Istanbul BB
23:00 Fenerbahce vs Alanyaspor

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Sỹ

19:15 Luzern vs St. Gallen
21:30 Servette vs Sion
21:30 Basel vs Lugano

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Điển

20:00 Hammarby vs Ostersunds
20:00 Elfsborg vs Sirius
20:00 Mjallby AIF vs Goteborg
22:30 Varbergs BoIS vs Malmo
22:30 AIK Solna vs Norrkoping

Lịch thi đấu VĐQG Ukraina

18:00 Rukh Vynnyky vs FC Mynai
21:00 Dinamo Kiev vs SK Dnipro-1
23:30 Zorya vs Kolos Kovalivka

Lịch thi đấu VĐQG Áo

19:30 Hartberg vs Rapid Wien
19:30 Lask vs SCR Altach
22:00 RB Salzburg vs Sturm Graz

Lịch thi đấu VĐQG Đan Mạch

19:00 Silkeborg IF vs Odense BK
19:00 Brondby vs Kobenhavn
21:00 Randers vs Aarhus AGF
23:00 Midtjylland vs Sonderjyske

Lịch thi đấu VĐQG Nhật Bản

12:00 Consa. Sapporo vs Avispa Fukuoka
13:00 Nagoya Grampus vs Vissel Kobe
15:00 Kawasaki Fro. vs Shimizu S-Pulse
17:00 Cerezo Osaka vs Yokohama FM

Lịch thi đấu VĐQG Hàn Quốc

13:00 Jeju Utd vs Jeonbuk H.Motor
13:00 Gangwon vs FC Seoul
13:00 Seongnam Ilhwa Ch. vs Ulsan Hyundai
13:00 Pohang Steelers vs Incheon Utd
13:00 Daegu vs Suwon Bluewings
13:00 Suwon FC vs Gwangju

Lịch thi đấu VĐQG Arập Xeut

22:00 Al Nasr (KSA) vs Al Ettifaq

Lịch thi đấu VĐQG Hồng Kông

14:30 Southern District vs Hong Kong FC
17:00 Resources Capital vs HK Ranger

Lịch thi đấu VĐQG Iran

19:30 Naft M. Soleyman vs Sepahan
19:30 Mes Rafsanjan vs Padideh Khorasan

Lịch thi đấu VĐQG Thái Lan

18:00 Ratchaburi vs Buriram Utd
18:00 Port FC vs Prachuap FC
18:00 BG Pathum United vs Bangkok Utd
18:30 Nong Bua Pitchaya vs Suphanburi

Lịch thi đấu VĐQG Uzbekistan

18:00 Sogdiana Jizzakh vs Pakhtakor

Lịch thi đấu VĐQG Argentina

01:45 Godoy Cruz vs Banfield
01:45 Colon vs Estudiantes LP
04:00 CA Huracan vs San Lorenzo
06:15 Velez Sarsfield vs Boca Juniors

Lịch thi đấu VĐQG Brazil

02:00 Atl. Mineiro/MG vs Cuiaba/MT
02:00 Internacional/RS vs Corinthians/SP
04:15 Bragantino/SP vs Sao Paulo/SP
06:30 Bahia/BA vs Chapecoense

Lịch thi đấu VĐQG Bolivia

02:00 Inde. Petrolero vs Real Tomayapo
04:15 CA Palmaflor vs Always Ready
06:30 Real Santa Cruz vs Bolivar

Lịch thi đấu VĐQG Chi Lê

23:00 Melipilla vs Univ. de Chile
02:30 Colo Colo vs Univ. Catolica
06:00 Huachipato vs Audax Italiano

Lịch thi đấu VĐQG Colombia

04:00 Rionegro Aguilas vs Deportivo Cali
06:05 America Cali vs Atl. Nacional
08:10 Atletico Huila vs Santa Fe

Lịch thi đấu VĐQG Ecuador

01:30 Olmedo vs Delfin SC
04:00 Manta FC vs Guayaquil City
06:30 Emelec vs Barcelona SC

Lịch thi đấu VĐQG Paraguay

04:00 Olimpia Asuncion vs Guarani CA
06:15 Libertad vs Nacional

Lịch thi đấu VĐQG Peru

23:00 Dep. Municipal vs Melgar
01:15 Cesar Vallejo vs Alianza Huanuco
03:30 Alianza Lima vs Sporting Cristal

Lịch thi đấu VĐQG Uruguay

20:15 Dep. Maldonado vs CA Torque
01:15 Liverpool P. (URU) vs Boston River
03:30 Sportivo Cerrito vs Wanderers
06:30 Nacional Montevideo vs CA Rentistas

Lịch thi đấu VĐQG Mỹ

03:07 Austin FC vs Houston Dynamo
06:37 Orlando City vs New England

Lịch thi đấu VĐQG Mexico

00:00 Pumas UNAM vs Club Tijuana
07:00 Santos Laguna vs Toluca
09:00 San Luis vs Atlas

Lịch thi đấu VĐQG Costa Rica

05:00 Dep. Saprissa vs Cartagines
07:00 Santos Guapiles vs Jicaral Sercoba

Lịch thi đấu VĐQG Nam Phi

22:00 SuperSport Utd vs Kaizer Chiefs

Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha

17:00 Feirense vs CD Estrela
20:00 Nacional Madeira vs CD Mafra
01:30 Trofense vs SC Covilha

Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan

17:40 Zaglebie Sosno vs Podbeskidzie
20:00 Odra Opole vs GKS Jastrzebie
23:00 Widzew Lodz vs LKS Lodz

Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ

21:00 Westerlo vs Excelsior Virton
01:00 Waasland-Beveren vs Lommel

Lịch thi đấu Hạng 2 Na Uy

20:00 HamKam vs Ranheim IL
20:00 Grorud IL vs Fredrikstad
20:00 Stjordals Blink vs Ullensaker/Kisa
20:00 Aalesund vs Sandnes Ulf
20:00 Bryne vs Raufoss IL
20:00 Strommen vs Sogndal
20:00 Asane Fotball vs KFUM Oslo

Lịch thi đấu Hạng 2 Séc

20:30 Sellier&Bellot Vlasim vs MFK Vyskov
20:30 Taborsko vs SK Prostejov

Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

17:30 Altinordu SK vs Umraniyespor
20:00 Balikesirspor vs Bursaspor
23:00 Kocaelispor vs Genclerbirligi

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển

18:00 Akropolis IF vs Landskrona
20:00 Brage vs GIF Sundsvall

Lịch thi đấu Hạng 2 Áo

15:30 Kapfenberg vs St.Polten

Lịch thi đấu Hạng 2 Đan Mạch

19:00 Vendsyssel FF vs Helsingor
20:00 Nykobing vs Fremad Amager

Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản

12:00 Kyoto Sanga vs Renofa Yamaguchi
12:00 Mito Hollyhock vs Okayama
12:00 Tokyo Verdy vs JEF United Chiba
12:00 Machida Zelvia vs Tochigi SC
13:00 Sagamihara vs Zweigen Kan.
13:00 Matsumoto Yama. vs Ryukyu

Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina

22:59 Tristan Suarez vs Villa Dalmine
01:10 Quilmes vs Nueva Chicago
01:30 Gimnasia Jujuy vs San Martin SJ
02:30 Deportivo Maipu vs San Martin Tucuman
03:00 Alvarado MDP vs Atletico Atlanta

Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil

02:00 Nautico/PE vs Vasco DG/RJ
02:00 Remo/PA vs Ponte Preta/SP
06:30 Brusque FC/SC vs Vila Nova/GO

Lịch thi đấu Hạng 2 Chi Lê

22:00 San.Morning vs Iquique
01:00 U. San Felipe vs Dep. Copiapo
01:00 Temuco vs CCDA Fernandez Vial

Lịch thi đấu Hạng Nhất Mỹ USL Pro

03:35 Tacoma Defiance vs LA Galaxy II
04:05 Birmingham Legion vs Sporting Kansas II
05:05 San Diego Loyal vs Oakland Roots
06:35 Miami Fusion vs New York RB II
07:05 El Paso Locomotive vs OKC Energy

Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico

05:00 Morelia vs Tepatitlan FC

Lịch thi đấu Vòng loại Nữ Châu Á

13:00 Myanmar Nữ vs UAE Nữ
18:00 Đảo Guam Nữ vs Lebanon Nữ
22:00 Bahrain Nữ vs Đài Loan Nữ

Lịch thi đấu Cúp Estonia

23:00 Tammeka Tartu vs Tartu Kalev

Lịch thi đấu Cúp Latvia

18:00 Rigas Futbola Skola vs FK Liepaja

Lịch thi đấu Cúp Trung Quốc

14:30 Sh. Shenhua vs Shenzhen FC
18:30 Dalian Yifang vs Shanghai Port

Lịch thi đấu Giao Hữu BD Nữ

04:00 Costa Rica Nữ vs Jamaica Nữ

Lịch thi đấu Hạng 3 Italia

19:30 Campobasso vs AZ Picerno
19:30 Catanzaro vs SS Monopoli
19:30 Foggia vs Taranto
19:30 Juve Stabia vs Messina
19:30 Fidelis Andria vs Turris Neapolis
19:30 Vibonese vs Palermo
19:30 US Olbia vs Modena
19:30 Monterosi FC vs Catania
19:30 Potenza SC vs Latina
19:30 Avellino vs Paganese
22:30 AC Renate vs Triestina
22:30 Carrarese vs Virtus Entella
22:30 Aurora Pro Patria vs Pro Vercelli
22:30 Pistoiese vs Montevarchi
22:30 Virtus Francavilla vs Bari
22:30 Juventus U23 vs Pro Sesto
22:30 Virtus Verona vs Fiorenzuola
22:30 Pergolettese vs Lecco
22:30 Legnano vs AC Trento
22:30 Albinoleffe vs US Seregno
22:30 Mantova vs Alto Adige
22:30 Piacenza vs Giana Erminio

Lịch thi đấu Hạng 3 Đức

18:00 B.Dortmund II vs Vik.Koln
19:00 Havelse vs Ein.Braunschweig

Lịch thi đấu Hạng 2 Scotland

21:00 Queen's Park vs Alloa Athletic

Lịch thi đấu Aus Queensland

14:00 Brisbane Roar U21 vs Logan Light.
14:00 Capalaba vs Redlands Utd
14:00 Brisbane Strikers vs Olympic FC QLD
14:00 Gold Coast Knights vs Gold Coast Utd
15:00 Queensland Lion vs Moreton Bay Utd
15:00 Sunshine Coast vs Peninsula Power

Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản

11:00 Yokohama SCC vs Vanraure Hachinohe
11:00 FC Imabari vs Kataller Toyama
11:00 Fukushima Utd vs Tegevajaro Miyazaki
12:00 Roas. Kumamoto vs Kamatamare San.
12:00 FC Gifu vs Nagano Parceiro

Lịch thi đấu Japan Football League

11:00 Nara Club vs FC Osaka
11:00 Verspah Oita vs Maruyasu Okazaki
11:00 Matsue City vs MIO Biwako
11:00 Kochi United SC vs Honda FC
11:00 TIAMO Hirakata vs Reinmeer Aomori
11:00 Sony Sendai vs Suzuka Point Getters
11:00 Honda Lock vs FC Kariya

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức - Đông Bắc

18:00 Berliner FC Dynamo vs Auerbach
18:00 C. Leipzig vs Union Furstenwalde
18:00 Tasmania Berlin vs E.Cottbus
18:30 Meuselwitz vs FC Eilenburg
19:30 Hertha Berlin II vs Berlin AK 07

Lịch thi đấu Vòng loại U17 Châu Âu

17:00 Croatia U17 vs Liechtenstein U17
23:00 Serbia U17 vs Bulgaria U17

Lịch thi đấu Vòng loại U23 Châu Á

19:50 UAE U23 vs Kyrgyzstan U23
23:30 Oman U23 vs Ấn Độ U23
10:00 Thái Lan U23 vs Mông Cổ U23

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay (đêm nay và rạng sáng mai) – Lịch thi đấu các giải bóng đá lớn như Ngoại hạng Anh, Tây Ban Nha, Italia, Đức, Pháp. Bồ Đào Nha, Hàn Quốc, Nhật bản…..

Lịch thi đấu – Cập nhật chính xác ngày, giờ diễn ra trận đấu giúp quý đọc giả không bị bỏ lỡ những trận cầu hấp dẫn trong nước và quốc tế.

Bên cạnh đó, bạn có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá trên tường thuật bóng đá trên các kênh truyền hình thể thao: K+, VTV3, BongdaTV, thể thao TV, SCTV.

Lịch thi đấu trên website Ketquabong.net được thiết kế theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu yêu thích để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, … hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết nhằm giúp các bạn xem lịch các trận bóng đá dễ dàng và tiện lợi nhất.

Đối tác: Bảng xếp hạng | Lịch thi đấu | Nhận định | Ngoại Hạng Anh | Tây Ban Nha | Italia | Chuyển nhượng | Bóng đá Việt Nam | Bóng đá quốc tế | Kết quả bóng đá | kết quả ngoại hạng anh | xem ket qua bong da hom nay | kết quả bóng đá | lịch phát sóng bóng đá | link vào 188bet | bet188 | Nhà cái uy tín DABET | Tỷ lệ kèo nhà cái FABET | vua nhà cái Vuabai9

DMCA.com Protection Status