Lịch thi đấu Bóng Đá

Giờ Chủ VS Khách

Ngoại Hạng Anh

00:00 Man City vs Newcastle
00:00 Sheffield Utd vs Wolves
00:00 West Ham Utd vs Burnley
02:15 Brighton vs Liverpool

VĐQG Tây Ban Nha

01:30 Real Betis vs Osasuna
01:30 Getafe vs Villarreal
03:00 Barcelona vs Espanyol

VĐQG Italia

00:30 Fiorentina vs Cagliari
00:30 Genoa vs Napoli
02:45 Atalanta vs Sampdoria
02:45 Bologna vs Sassuolo
02:45 Roma vs Parma
02:45 Torino vs Brescia

VĐQG Bồ Đào Nha

01:00 Aves vs Vitoria Setubal
03:15 Boavista vs Maritimo

VĐQG Nga

22:00 FK Orenburg vs Cska Moscow
22:00 Zenit vs PFC Sochi
00:30 Spartak Moscow vs Lok. Moscow
00:30 Rostov vs Ufa

VĐQG Bulgaria

22:30 Ludogorets vs Levski Sofia
01:15 Beroe vs Slavia Sofia

VĐQG Estonia

23:00 Tammeka Tartu vs TJK Legion
23:00 Tulevik Viljandi vs Flora Tallinn
23:00 Tallinna Kalev vs Levadia T.
23:30 Trans Narva vs Paide Linname.

VĐQG Hy Lạp

23:15 Aris Salonica vs Olympiakos
01:00 PAOK vs Panathinaikos
01:30 AEK Athens vs OFI Creta

VĐQG Iceland

01:00 Vikingur Rey. vs Valur Rey.
02:15 IA Akranes vs HK Kopavogur
02:15 Fjolnir vs Grotta
03:15 Breidablik vs Hafnarfjordur

VĐQG Latvia

22:00 METTA/LU Riga vs Riga FC
22:00 BFC Daugava vs Rigas Futbola Skola
00:00 FK Liepaja vs Valmiera / BSS

VĐQG Moldova

22:00 Sfintul Gheorghe vs Sheriff Tiraspol
00:30 Petrocub vs Dinamo-Auto

VĐQG Phần Lan

22:30 Helsinki vs Haka
22:30 IFK Mariehamn vs Honka
22:30 Lahti vs Seinajoen JK
22:30 RoPS Rovaniemi vs HIFK

VĐQG Slovenia

23:00 Aluminij vs NK Bravo
01:15 Mura vs Triglav

VĐQG Séc

23:00 Jablonec vs Banik Ostrava
23:00 Slavia Praha vs Sparta Praha
23:00 Vik.Plzen vs Slovan Liberec

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

23:15 Trabzonspor vs Antalyaspor
23:15 Sivasspor vs Malatyaspor
01:45 Goztepe vs Ankaragucu
01:45 Alanyaspor vs Galatasaray

VĐQG Thụy Sỹ

23:15 Young Boys vs Thun
01:30 Sion vs Basel
01:30 Servette vs Luzern

VĐQG Áo

01:30 Austria Wien vs SCR Altach

VĐQG Đan Mạch

23:00 Randers vs Esbjerg FB
23:00 AC Horsens vs Hobro I.K.
01:00 Odense BK vs Silkeborg IF
01:00 Lyngby vs Sonderjyske

VĐQG Nhật Bản

16:00 Cerezo Osaka vs Shimizu S-Pulse
16:00 Vegalta Sendai vs Urawa Red
16:30 Kashiwa Reysol vs Yokohama FC
17:00 Kashima Antlers vs Consa. Sapporo
17:00 Sanf Hiroshima vs Oita Trinita
17:00 Yokohama FM vs Shonan Bellmare
17:00 Sagan Tosu vs Vissel Kobe
17:30 Nagoya Grampus vs Gamba Osaka
17:30 FC Tokyo vs Kawasaki Fro.

VĐQG Mỹ

08:00 Orlando City vs Inter Miami

Hạng Nhất Anh

21:00 Millwall vs Middlesbrough
23:00 West Brom vs Derby County
00:00 Birmingham vs Swansea City
00:00 Bristol City vs Hull City
00:00 Wigan vs QPR
01:45 Sheffield Wed. vs Preston North End

Hạng 2 Tây Ban Nha

00:30 Real Oviedo vs Las Palmas
00:30 Malaga vs Deportivo
02:45 SD Ponferradina vs Lugo
02:45 Huesca vs Alcorcon

Hạng 2 Iceland

00:00 Leiknir Faskr. vs Trottur Rey.
01:00 Thor Akureyri vs Vestri
02:15 UMF Grindavik vs Keflavik

Hạng 2 Séc

22:00 Fotbal Trinec vs Pardubice

Hạng 2 Thụy Sỹ

23:15 SC Kriens vs Aarau

Hạng 2 Thụy Điển

00:00 Gais vs Dalkurd FF
00:00 Osters vs Orgryte
00:00 Ljungskile SK vs Brage
00:00 GIF Sundsvall vs Vasteras
00:00 Halmstads vs Norrby

Cúp Ba Lan

01:10 Lech Poznan vs Lechia GD

Cúp Romania

00:00 Steaua Bucuresti vs Dinamo Bucuresti

Cúp Slovakia

23:00 Slo. Bratislava vs Ruzomberok

Cúp Ukraine

01:30 Dinamo Kiev vs Vorskla

Đối tác: kết quả ngoại hạng anh, xem ket qua bong da hom nay, kết quả seagame, kết quả bóng đá seagame 2019 Bảng xếp hạng, Lịch thi đấu, Nhận định, Tỷ lệ, Ngoại Hạng Anh, Tây Ban Nha, Italia, Chuyển nhượng, Bóng đá Việt Nam, Bóng đá quốc tế, Kết quả bóng đá,

DMCA.com Protection Status